......::::::: DIỄN ĐÀN LỚP 11LTBC - RTC2-VOV:::::::..........
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

......::::::: DIỄN ĐÀN LỚP 11LTBC - RTC2-VOV:::::::..........

.........::::::ĐOÀN KẾT-TỰ TIN-CHIỀN THẮNG:::::::.........

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

khoang lang cuoc doi...

Go down 
Tác giảThông điệp
tanghoaithuong

tanghoaithuong

khoang lang cuoc doi... Empty
Bài gửiTiêu đề: khoang lang cuoc doi...   khoang lang cuoc doi... I_icon_minitimeThu Sep 09, 2010 10:30 am

Không biết tự bao giờ, bắt đầu làm bạn với chính mình, với những gì mênh mông và trầm lặng ...

Người ta nói cô đơn ko phải là khi chỉ có một mình mà chính là khi xung quanh mình rất nhiều người nhưng vẫn thấy lạc lõng và lẻ loi ...

Bạn? ...Có rất nhiều bạn,nhưng mỗi khi lạc vào cái khoảng trống tự mình tạo ra,lại chỉ muốn một mình ...muốn ngồi một mình trong góc khuất để thấy lòng trống trải,để những suy nghĩ , những vấn vương day dứt cứ đan xen giằng xé nhau trong tâm hồn ...hay đơn giản chỉ là để nhìn mọi thứ trôi đi trôi đi, hờ hững …

Cảm giác như một mình đi trên con đường vắng ...mà đúng là một mình,đã lựa chọn bước đi một mình nên chẳng thể trạch ai được ...mà cũng chẳng muốn trách,có trách thì trách bản thân mình.......
Cầm điện thoại, đọc hết danh bạ cũng ko chọn được một cái tên để call, nhìn list yahoo cũng ko chọn được 1 cái nick để click ...lắm lúc muốn nói chuyện với một người hoàn toàn xa lạ, tôi ko biết bạn, bạn cũng ko biết tôi nhưng chỉ cần một chút đồng điệu,một chút cảm thông ...một chút thôi …...................................!

Thu mình lại ...

Khoảng trống, khoảng trống do mình tự tạo ra và tự trốn vào đó, nhiều lúc thấy trống rỗng, bất cần, thấy ngông nghênh giữa đời nhưng có lẽ đâu đó, đâu đó trong mình có một nỗi niềm giấu kín... chạy trốn ...
[ ... ].

Có những lúc cần được buồn, và cần phải buồn. Chỉ để cảm nhận mình là ai,đơn giản vậy thôi.

... Cả thời gian và không gian vẫn thường tạo ta những khoảng trống trong tâm hồn, ấy là khi ta bất chợt nhận ra một điều gì đó ...

Và biết đâu ...chính những xúc cảm đó rồi cũng sẽ thay đổi hoàn toàn? Hôm qua và hôm nay ...hôm nay và ngày mai ...ngày mai và ngày sau nữa ...chẳng ai bjk được tương lai sẽ ra sao ...cũng chẳng ai mún cứ mãi mỏi mắt dõi nhìn về quá khứ ...

[ ... ]

Ngày vẫn qua ...
No No No No

khoang lang cuoc doi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cuộc tình không lối thoát
» Báo chí, hậu trường và cái nhìn của người trong cuộc !