......::::::: DIỄN ĐÀN LỚP 11LTBC - RTC2-VOV:::::::..........
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

......::::::: DIỄN ĐÀN LỚP 11LTBC - RTC2-VOV:::::::..........

.........::::::ĐOÀN KẾT-TỰ TIN-CHIỀN THẮNG:::::::.........

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

gui nhox cua anh....

Go down 
Tác giảThông điệp
tanghoaithuong

tanghoaithuong

gui nhox cua anh.... Empty
Bài gửiTiêu đề: gui nhox cua anh....   gui nhox cua anh.... I_icon_minitimeThu Sep 09, 2010 10:34 am

Gọi em là nhỏ có quá đáng ko nhỏ? chắc em sẽ lại hét ầm lên khi anh gọi em là em nhỏ hả em nhỏ? Anh trai xin lỗi nhỏ nhìu vì hứa với em viết entry về em trước khi em đi học mà giờ anh mới viết được (mà em cũng đã đi đâu?) Ui em nhỏ, em mà đi học thì anh Ti ở nhà buồn chết mất.
Em nhỏ có xinh không nhỉ? Haha, không xinh bằng bà xã anh rồi, nhưng tóm lại là em nhỏ được nhiều người chú ý tới. Vậy là em cũng dễ thương ùi. Thui ko nói, níu ko em lại chảnh thì anh mệt mệt mệt lắm! Tên của nhóc thì cũng dễ thương đó, Yến Thu. Nhưng anh không thích gọi. Anh thích mỗi lần thấy em nhong nhong ngoài đường thì lại hét ầm trời "em nhỏ đi đâu đó?" Mỗi lần như vậy, anh và mẹ anh lại ngồi cười ầm khi em lơ lơ đi luôn một mạch không thèm nhìn, hahahha
Để coi nào, trong đám mấy đứa em trong dòng họ, anh thương em nhỏ nhất. Vì em nhỏ là đứa em gái nhỏ nhất mà, (vừa nhỏ tuổi, vừa nhỏ con, vừa nhỏ mọn) . Mà em nhỏ cũng toàn tật xấu, nên thương em nhiều thì anh không sợ em đua hết tật xấu của anh hahaha
Trong mấy đứa, em nhỏ thân với anh nhất. Có thể nói ngoài thời gian em đi học và đi ăn chơi với hai con quỷ Na và Lỳ, em ở nhà anh còn nhìu hơn. Thậm chí em thích ăn gì, em thích chơi gì, thích coi gì, thích nghe gì anh đều thuộc lòng. Em nhỏ hay mím môi, hay cười, mà cái tật xấu nhất của em là hay khóc nhè. Đang đi chơii zui zẻ, chọc có tí xíu cũng mếu máo. Mà em cũng lạ thật đó, những thứ anh nghĩ em sẽ khóc thì em lại không khóc, còn những điều anh không ngờ tới thì em lại dễ khóc. Hôm em bảo anh là em rớt đại học rồi, anh bảo em buồn thì khóc đi rùi anh dẫn đi ăn kem, em cười toe toét..."việc gì phải buồn, đậu vô sư phạm đúng là điều bất hạnh, zị là học đại học mở, được ở zới pé lỳ gòy hahaha.." Anh pó tay
Hay những buổi tối khuya rồi em còn gọi đện thoại, bắt máy chỉ nghe giọng em mếu máo "anh ơi con Na nhát ma em, em sợ quá ngủ không được" báo hại anh phải dỗ em nín, rùi sáng zậy mới đề em ra mà chửi...hehe
Anh ko bik vik gi het. tóm lại thì anh em mình ngày nào cũng gặp nhau mà em ha, nên thui, em chỉ cần biết là anh thương em gái của anh nhìu lắm. Giữ đúng lời hứa nha, nếu sau này có ai đó ăn hiếpp em và làm em khóc, anhs ẽ luôn là người bảo vệ cho em mà. "Nếu cả thế giới này quay lưng lại với anh, thì em nhỏ sẽ cùng anh quay lưng lại với thế giới này.

gui nhox cua anh....
Trang 1 trong tổng số 1 trang